ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.1-ม.3 |
87.3 |
ทอง |
14 |
1. เด็กหญิงศุภัชชา บำรุงนา |
1. นางรำไพ จิระสัญญาณสกุล |
2 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันคัดลายมือสื่อภาษาไทย ม.4-ม.6 |
94 |
ทอง |
4 |
1. นางสาวพิมพ์นภา ติมสันเทียะ |
1. นางรำไพ จิระสัญญาณสกุล |
3 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันพินิจวรรณคดี ม.1-ม.3 |
85 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงเบญจรัตน์ แขนสูงเนิน |
1. นางรำไพ จิระสัญญาณสกุล |
4 |
ภาษาไทย |
การแข่งขันเรียงร้อยถ้อยความ(การเขียนเรียงความ) ม.4-ม.6 |
91 |
ทอง |
4 |
1. นางสาวศุภิสรา ชาทอน |
1. นางรำไพ จิระสัญญาณสกุล |
5 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดโครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภททดลอง ม.4-ม.6 |
85 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นางสาวฉันทนา โก่นสีนเทียะ 2. นางสาวนริศรา พลสงคราม 3. นายเมฆา สีหา |
1. นางสาวณิชนันทน์ สร้อยทองหลาง 2. นางสาวเอมฤดี ทองสา |
6 |
วิทยาศาสตร์ |
การแข่งขันการแสดงทางวิทยาศาสตร์ (Science Show) ม.1-ม.3 |
83 |
ทอง |
6 |
1. เด็กหญิงกัญญานุช ผิวสะอาด 2. เด็กหญิงกุ้งนาง โสมดี 3. เด็กหญิงนิตยา แป้นโพธิ์ |
1. นางสาวเอมฤดี ทองสา 2. นางสาวสมจิตร เทพแก้ว |
7 |
วิทยาศาสตร์ |
การประกวดผลงานสิ่งประดิษฐ์ทางวิทยาศาสตร์ ม.4-ม.6 |
80.6 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายกิตติศักดิ์ ตุ่นพังเทียม 2. นายณัฐนันท์ แซ่ลิ้ม |
1. นายกล้ายุทธ อภิรักษ์ 2. นายเมธา ม่วงมุกข์ |
8 |
สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม |
การประกวดเล่านิทานคุณธรรม ม.1-ม.3 |
85.4 |
ทอง |
6 |
1. เด็กชายสิทธิชัย จันทมาลา |
1. นายณัฐพงศ์ ด้วงหิรัญ |
9 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.1-ม.3 |
84 |
ทอง |
15 |
1. เด็กชายพีรศักดิ์ จี่พิมาย |
1. นายเมธา ม่วงมุกข์ |
10 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 |
82 |
ทอง |
6 |
1. นางสาวณฐพงษ์ นิตย์ภักดี |
1. นายฉัตรมงคล คุ้มสุวรรณ์ |
11 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 |
92 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. เด็กหญิงกานดา ลาพร |
1. นายศรัณย์ เปรมสุข |
12 |
ศิลปะ-ดนตรี |
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 |
86 |
ทอง |
7 |
1. นางสาวสุวิมล รักกุดเวียน |
1. นายฉัตรมงคล คุ้มสุวรรณ์ |
13 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.4-ม.6 |
95 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวพรนภา บุญนำ 2. นางสาวพัชราภา ปรางค์นอก 3. นางสาวสุธิตา คล้ายคลึง |
1. นายศักดิ์สิทธิ์ กุดแถลง 2. นางสาวสมจิตร เทพแก้ว |
14 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 |
85 |
ทอง |
5 |
1. เด็กหญิงจินดาภา โก่นสันเที่ยะ 2. เด็กหญิงปภาดา จบสันเทียะ 3. เด็กหญิงปรียาภรร์ อำ่จันทร์ |
1. นายศักดิ์สิทธิ์ กุดแถลง 2. นางสาวสมจิตร เทพแก้ว |
15 |
การงานอาชีพ |
การแข่งขันการจัดสวนแก้ว ม.4-ม.6 |
88 |
ทอง |
4 |
1. นางสาว ขวัญจิรา แท่งทอง 2. นางสาวศุภสุตา เที่ยงสาย 3. นางสาวอนุชสรา อุ่นเรือ |
1. นายศักดิ์สิทธิ์ กุดแถลง 2. นางสาวสมจิตร เทพแ้ว |